दिवाळी अंक २०२० - आवाहन

यंदाचा मिपा दिवाळी अंक असणार आहे 'प्रेम - शृंगार - रोमान्स विशेषांक'!. प्रेमाची, शृंगाराची, रोमान्सची इतकी रूपं, इतक्या छटा, इतके रंग... तर या प्रेमावर तुमच्या लेखांची, अनुभवांंची, कथांची, कवितांची आम्ही वाट पाहतोय.

लेखन देण्याची मुदत : २५ ऑक्टोबर, २०२०.

दिवाळी अंक २०२० - आवाहन

लेखमाला २०१७...

मिसळपाव.कॉमवरील २०१७ मधील सर्व लेखमालेतील लेख येथून बघता येतील.

प्रकार शीर्षक लेखक वेळ प्रतिक्रिया लेखक वेळ
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - समारोप साहित्य संपादक Wed, 02/09/2020 - 08:29 18 प्रा.डॉ.दिलीप बिरुटे Sat, 12/09/2020 - 18:04
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - आठवणी मिपाकर्सच्या प्रशांत Tue, 01/09/2020 - 07:11 49 विजुभाऊ Wed, 30/09/2020 - 22:57
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - पेशंट एच एम आनंदिनी Tue, 01/09/2020 - 07:00 13 स्मिताके Tue, 08/09/2020 - 23:59
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - Maroon Color गणेशा Mon, 31/08/2020 - 08:50 30 गणेशा Tue, 15/09/2020 - 16:55
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - अण्णासाहेब अनिकेत अजित पुजारी Mon, 31/08/2020 - 08:45 10 श्वेता२४ Wed, 02/09/2020 - 22:59
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - पडद्यावरचे चित्रपट किसन शिंदे Mon, 31/08/2020 - 08:40 12 पैलवान Tue, 01/09/2020 - 16:02
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - आठवणीतला सापमार गरुड MipaPremiYogesh Mon, 31/08/2020 - 08:33 24 सुधीर कांदळकर Tue, 08/09/2020 - 06:19
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - बालपणाच्या स्मृती Giriratn Raje Sun, 30/08/2020 - 08:49 8 सुधीर कांदळकर Tue, 08/09/2020 - 06:28
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - जीवनातील पहिले महायुद्ध प्रणव बनसोडे Sun, 30/08/2020 - 08:30 3 aschinch Mon, 31/08/2020 - 18:55
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - उदंड झाले पक्षी स्मिताके Sat, 29/08/2020 - 06:38 13 स्मिताके Sun, 06/09/2020 - 20:48
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - आठवणी… Mandar Ayachit Sat, 29/08/2020 - 06:19 6 सुबोध खरे Sat, 05/09/2020 - 00:08
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - थप्पड मी-दिपाली Fri, 28/08/2020 - 07:35 22 Bhakti Thu, 10/09/2020 - 10:27
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - कथा : बाप ( कथावाचन / ऑडियो) चौथा कोनाडा Fri, 28/08/2020 - 06:54 35 चौथा कोनाडा Sun, 20/09/2020 - 20:28
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - माळवा परिसर : काही आठवणी, काही चित्रे चित्रगुप्त Fri, 28/08/2020 - 06:43 36 Ajit Gunjal Mon, 14/09/2020 - 20:35
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - काही धमाल किस्से शाळा आणि कॉलेजचे दुर्गविहारी Thu, 27/08/2020 - 06:54 18 अमरेंद्र बाहुबली Tue, 08/09/2020 - 23:21
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - रंगीत चित्रं बिपीन सुरेश सांगळे Thu, 27/08/2020 - 06:50 21 नावातकायआहे Wed, 02/09/2020 - 18:47
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - परतवाडा सुपर.. ! aschinch Thu, 27/08/2020 - 05:55 28 aschinch Sun, 13/09/2020 - 21:00
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२०- स्नानांतर अनिंद्य Wed, 26/08/2020 - 07:00 85 अनिंद्य Fri, 02/10/2020 - 11:16
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - चंद्रमौळी दिवस Naval Tue, 25/08/2020 - 07:06 21 पैलवान Tue, 01/09/2020 - 11:30
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - साध्यासुध्या आठवणी नूतन Tue, 25/08/2020 - 07:03 25 नूतन Sun, 04/10/2020 - 21:11
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - अजाणता आजी Mon, 24/08/2020 - 07:00 20 प्राची अश्विनी Wed, 30/09/2020 - 18:13
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - आठवणींच्या आठवणी सर्वसाक्षी Mon, 24/08/2020 - 07:00 18 प्राची अश्विनी Wed, 30/09/2020 - 18:17
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - राजमाचीचे दिवस.. अन्या बुद्धे Sun, 23/08/2020 - 07:00 63 अनिता Tue, 08/09/2020 - 06:15
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - आठवणींच्या शिंपल्यातले खेड मनस्विता Sun, 23/08/2020 - 07:00 35 चौथा कोनाडा Wed, 09/09/2020 - 18:32
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - विली वोंका कॅडबरी काँटेस्ट (Willy Wonka Cadbury Contest) अनुराधा काळे Sat, 22/08/2020 - 08:45 29 प्राची अश्विनी Wed, 30/09/2020 - 16:51
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - पाककृती - खुसखुशीत करंज्या (साठ्याच्या) पियुशा Sat, 22/08/2020 - 08:00 17 सुमो Tue, 25/08/2020 - 12:07
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२० - || श्री गणराया || Giriratn Raje Sat, 22/08/2020 - 08:00 8 aschinch Mon, 31/08/2020 - 18:17
लेखमाला श्रीगणेश लेखमाला २०२०- प्रस्तावना साहित्य संपादक Sat, 22/08/2020 - 07:22 15 बिपीन सुरेश सांगळे Mon, 24/08/2020 - 23:40
लेखमाला मिपा दिवाळी अंक आवाहन साहित्य संपादक Thu, 12/09/2019 - 19:19 60 धर्मराजमुटके Mon, 21/10/2019 - 21:43
लेखमाला गणेश लेखमालिका २०१९ - अनुक्रमणिका साहित्य संपादक Thu, 12/09/2019 - 08:59 8 लोकेश तमगीरे Wed, 18/09/2019 - 15:52
लेखमाला || गणरायाची प्रार्थना || राघव Thu, 12/09/2019 - 06:05 11 किल्लेदार Tue, 17/09/2019 - 17:45
लेखमाला निरोप साहित्य संपादक Thu, 12/09/2019 - 06:05 10 दुर्गविहारी Fri, 13/09/2019 - 18:11
लेखमाला पुनरागमनायच... यशोधरा Thu, 12/09/2019 - 06:05 41 टर्मीनेटर Fri, 20/09/2019 - 21:36
लेखमाला स्ट्रॅटफोर्डमधले घर कौलारू... पद्मावति Wed, 11/09/2019 - 06:05 28 जुइ Tue, 24/09/2019 - 08:41
लेखमाला माझ्या छंदांविषयी दुर्गविहारी Wed, 11/09/2019 - 06:05 36 लई भारी Wed, 25/09/2019 - 15:47
लेखमाला त्या क्रांती Wed, 11/09/2019 - 06:05 12 अलकनंदा Sun, 15/09/2019 - 18:07
लेखमाला रुळावल्या आठवणी Satyajit_m Tue, 10/09/2019 - 06:05 12 श्वेता२४ Fri, 27/09/2019 - 13:05
लेखमाला गुरूची विद्या गुरूला! फारएन्ड Tue, 10/09/2019 - 06:05 18 पैलवान Sun, 20/10/2019 - 18:19
लेखमाला सायकल वारी पुणे-पंढरपूर प्रशांत Mon, 09/09/2019 - 06:25 50 टर्मीनेटर Wed, 18/09/2019 - 11:33
लेखमाला मार्तंड जे तापहीन ज्ञानोबाचे पैजार Mon, 09/09/2019 - 06:05 21 अर्धवटराव Thu, 12/09/2019 - 09:20
लेखमाला रायगडचे रजपूत किल्लेदार (१६८९ ते १७०७) मनो Mon, 09/09/2019 - 06:05 21 श्वेता२४ Fri, 13/09/2019 - 13:40
लेखमाला आरास नूतन Sun, 08/09/2019 - 11:05 9 नूतन Sun, 15/09/2019 - 14:42
लेखमाला याज्ञसेनी ! मृणालिनी Sun, 08/09/2019 - 06:05 17 मृणालिनी Wed, 11/09/2019 - 03:15
लेखमाला माननीय मॅडम.. गवि Sun, 08/09/2019 - 06:05 52 प्राची अश्विनी Tue, 17/09/2019 - 16:56
लेखमाला टायकलवाडी आणि मोकळ नूतन सावंत Sun, 08/09/2019 - 06:05 17 पर्णिका Sun, 15/09/2019 - 10:11
लेखमाला पाली महाका - माडियांची बेअरफूट डॉक्टर लोकेश तमगीरे Sat, 07/09/2019 - 06:05 45 लोकेश तमगीरे Thu, 03/10/2019 - 13:56
लेखमाला मुलाखत- मनोज जोशी ज्योति अळवणी Sat, 07/09/2019 - 06:05 22 पद्मावति Fri, 13/09/2019 - 00:47
लेखमाला गणपतीची आई गौराई नूतन सावंत Fri, 06/09/2019 - 06:05 8 चिगो Fri, 06/09/2019 - 13:39
लेखमाला स्मरणगुंजन सुधीर कांदळकर Fri, 06/09/2019 - 06:05 36 यशोधरा Sat, 21/09/2019 - 08:58
लेखमाला कला क्रांती Fri, 06/09/2019 - 06:05 10 मदनबाण Sun, 15/09/2019 - 17:22