ताज्या घडामोडी एप्रिल २०२५ (भाग २)
आधीच्या भागात ३०० पेक्षा जास्त प्रतिसाद झाल्याने नवा भाग काढत आहे.
भारताचे राष्ट्रपतीपद दोनदा थोडक्यात हुकलेले अभिजीत बिचुकले यांनी आपली केशभूषा बदलली आहे. नव्या केशभूषेत ते असे दिसत आहेत-
https://marathi.indiatimes.com/lifestyle-news/yuva-katta/abhijeet-bichukale-new-hair-style-iconic-hairstyle-best-hairstyle-for-men/articleshow/120306806.cms
वर्गीकरण
प्रतिक्रिया
मुरारीलाल के हसीन सपने....
त्यांना मी राजेश१८८ चे अवतार
राजेश१८८
ते पण आहेच म्हणा.....
मी प्रतिसादकाचे नाव पाहून
सहमत, दुर्लक्ष करणेच योग्य
सहमत आहे ...
तुमचा, हा प्रतिसाद साठवून ठेवतो...
सत्यं तु कटुकं लोके, नित्यं
https://www.misalpav.com/comment/reply/52860/1193318
काही देशद्रोही लोक हा मॅसेज
=))
तुमचे प्रतिसाद वाचले की आमचे बाबा महाराज म्हणतात ते पटते..
बाय द वे,
मनोरंजक प्रतिसाद....
अरे वाह छान.
देश सोडून जाण्याबद्दल जाहीर लिहिले होते,
=))
इतकी घाई कशाला?
चीन त्यामुळे आर्थिक डबघाईला
चीन त्यामुळे आर्थिक डबघाईला आला होता असा एक वयस्कर शाखेतला मित्र म्हणत होता ;)खिक्क! त्याला धमकी द्यायची पुन्हा जर अशी फेकाफेकी केली तर हातातला दंड घेऊन टाळक्यात हाणेन नी मंगेशकर रुग्णालयाच्या पायरीवर टाकून निघून येईन! :)आपण म्हणता ती आयडिया काही वाईट नाही. अजून ही आयडिया वरिष्ठ नेत्यांच्या खलबतीत कोणास सुचलेली दिसत नाही. पाकिस्तान आपल्याकडे एक एक किलोबाइट्स साठी मोबाईलचा कटोरा घेऊन डोंगरावर उभा राहिला पाहिजे. मानससरोवरातून येणा-या नेटवर्कच्य्या तोट्या बंद करुन टाकू. किती दिवस हॉटस्पॉटवर काढतो ते बघूच. =))अहो अश्या अनेक आयडीया, “चाणक्य” अमित शहा नी “जेम्स बाँड” डोभाल ह्यांच्या कडे आहेत! पण पाकिस्तानी नेते त्याना फोन करून माफ करा, ट्विटर पुन्हा सुरू करा म्हणून विनवताहेत त्यामुळे ते अश्या कठोर कारवाया करत नाहीयेत. :)(No subject)
काय बोलणार?
घराचे मशीद मध्ये रूपांतर...
एक लिहायचे विसरलो....
पाकिस्तानी लष्करी जवानांची उडाली घाबरगुंडी, हजारो सैनिकांचे धडाध
जनेवितील विद्यार्थी
माहिती बद्दल धन्यवाद ....
या विद्यापीठातून वर्षानुवर्षे
या विद्यापीठातून वर्षानुवर्षे अनेक देशद्रोही तयार होताहेत.निर्मलाकाकू पण इथलीच ना? त्या पण देशद्रोही का?तुम्ही नीट वाचत नाही का?
हे भाजपच्या मदतीने गुवाहाटीला
तुम्ही नका टेन्शन घेऊ....
लीनन बॉय स्कँडल...
'लिनेन बॉय’ बनले टीटीई?
काश्मिरी टॅक्सीवाल्याने दोघींना अर्ध्या रस्त्यात सोडलं, पहलगाम र
इडी कार्यालयाला आग! :)
फाईलवाले देश सोडून गेलेत.
अच्छा! म्हणजे परत यायचा रस्ता
फक्त स्विस बँकेतला काळा पैसा
त्या पैशात उत्तरोत्तर भर पडत
तुम्ही नका चिंता करू...
लिंक खालील प्रमाणे...
CAA आणि NRC, का हवे?
CAA आणि NRC का हवे?????
हा तोच नेता आहे का
व्हिआयपी कल्चर हो! भाजपच्या
ह्या समारंभाचा आणि पाकिस्तानी कटाचा काय संबंध?
सार्वजनिक कार्यक्रम?
+१
तुमच्या भावना पोहोचल्या.. .
असंदर्भ प्रतिसाद