Skip to main content

मिपा महाकट्टा- नवी मुंबई स्पोर्टस् असो.वाशी -३जुलै

लेखक बोका-ए-आझम यांनी बुधवार, 22/06/2016 23:22 या दिवशी प्रकाशित केले.
णमस्कार लोक्स! काय म्हणतंय तब्येतपाणी? व्यवस्थित? तर आमच्यायेथे - म्हणजे वाशीला - ऐन नव्या मुंबईत कट्टा करण्याचा पिलाण आहे. कार्य सिद्धीस नेण्यास श्री, टकाश्री आणि कट्टप्पा उर्फ मुवि हे समर्थ आहेतच. तरी मुंबई, पुणे, ठाणे, पिंपरी-चिंचवड, डोंबिवली, ठाकुर्ली आणि जिथे जिथे मिपाकर आहेत तिथून सर्वांनी या कट्ट्याला येऊन मिपाधर्म वाढवावा अशी णम्र विनंती आहे. कोणी तगडा प्रायोजक मिळाल्यास आणंदी आणंद गडे नाहीतर तुझे तुझ्याकडे, माझे माझ्याकडे! च्यामारी लोक न्यूयाॅर्कात कट्टे करुन रायले ना बाप्पू! त्यामुळे आता एक जंगी कट्टा होऊनच जाऊ दे! ***************************************** तारीख - ३ जुलै,रविवार कट्ट्याचे ठिकाण-नवी मुंबई स्पोर्टस् असोसिएशन, सेक्टर १A,एम जी एम हाॅस्पिटल समोर, वाशी वेळ- दुपारी बारा वाजता जेवण अडीच पर्यंत उपलब्ध असेल.तिथे चांगले रेस्टाॅरंट आहे.आॅर्डरप्रमाणे बनवून मिळेल. रविवारसाठी एका वेळी 40 लोकं बसू शकतील इतकी जागा 12 ते 4 या वेळेसाठी आरक्षित केली आहे. निवांत बसायची सोय आहे.तेव्हा मिपाकरांनी मोठया संख्येने सहकुटुंब हजर रहावे ही विनंती! NMSA च्या आवारातच पार्किंगची व्यवस्था आहे. दुचाकीसाठी फी नाही. चार चाकीसाठी प्रवेश करतांनाच 20 रु. भरून पावती घ्यावी.

वाचने 92425
प्रतिक्रिया 382

प्रतिक्रिया

कट्टा रविवारी संध्याकाळी करता आल्यास बरे होईल.माझा रविवारी दुपारी ३ पर्यंत क्लास असतो त्यामुळे लंचचा कार्यक्रम असल्यास मला येता येणार नाही. कट्ट्याचे ठिकाण माझ्यापासून अगदीच जवळ आहे त्यामुळे मला यायचेच आहे. पण सकाळी कट्टा असल्यास मात्र नेहमीप्रमाणे 'कट्ट्याला हार्दिक शुभेच्छा. फोटो आणि वृत्तांत टाका. वाट बघत आहे' असे म्हणावे लागेल :(

In reply to by गॅरी ट्रुमन

गॅरी भौ जमवा की काहीतरी. पुणेवाले परत कसे जाणार संध्याकाळी येऊन.तासभर आधी येता येईल का बघा.वाशी कट्टा ठरवतानाच तुम्ही आठवले होतात.

In reply to by अजया

मी क्लासवरून डायरेक्ट कट्ट्याच्या ठिकाणीच येईन. कधीपर्यंत सगळे असणार आहेत? निदान स्थानिक मिपाकरांना थोडावेळ तरी भेटायला मिळाले तर चांगले होईल.

मुंबैकर नुसतंच हे ठिकाण-ते ठिकाण, ही वेळ-ती वेळ असं करायला लागलेत. काही मुंबैकर तर विषयाला भलतेच फाटे फ़ोडायला लागलेत.

In reply to by टवाळ कार्टा

वरचेच प्रतिसाद बघा काही. बाकी माझ्या प्रतिसादात पुणेकरांविषयी काहीतरी उल्लेख तरी आहे का?

In reply to by प्रचेतस

जिथे रहातो तिथेच नुस्ती मिसळ खायची तरी...पिंचीकर नुसतंच हे ठिकाण नको-ते तिखट बनवतात असं करायला लागलेत =))

इच्छा असूनही शक्य नाही. कट्ट्याला वारेमाप शुभेच्छा आणि वृत्त्तांत वाचण्यास व फोटो बघण्यास उत्सुक.

कट्टयास अन कट्टेकरी मंडळीस हार्दिक शुभेच्छा !! आम्हाला जमेल्से वाटत नाहि. ऑगस्ट्मध्ये मी तिकडे येणार आहे. तेव्हा बोका ए आजम , मुवि आणी गॅरी यांना व्यनि करुन कळवेन. जमल्यास भेट घेता येइल.

मी येणार \m/
कार्य सिद्धीस नेण्यास श्री, टकाश्री आणि कट्टप्पा उर्फ मुवि हे समर्थ आहेतच.
एकटे मुविच समर्थ आहेत...मी त्यांच्या १% पण नाही :)
तरी मुंबई, पुणे, ठाणे, पिंपरी-चिंचवड, डोंबिवली, ठाकुर्ली आणि जिथे जिथे मिपाकर आहेत तिथून सर्वांनी या कट्ट्याला येऊन मिपाधर्म वाढवावा अशी णम्र विनंती आहे.
या ठिकाणी "पुणे व पिंपरी-चिंचवड" आणि "डोंबिवली व ठाकुर्ली" यांच्या स्वतंत्र अस्मिता आहेत हे हळूच सूचित केलेले आहे हे लक्षात आलेले आहे ;)
कोणी तगडा प्रायोजक मिळाल्यास आणंदी आणंद गडे
प्रायोजकांची लिश्ट बन्वणे सुरु आहे ;) बाकी जे ठाणे अथवा त्याच्या जवळपासहून येणार असतील त्यांनी मला व्यनी करावा...मी कारमधून घेउन येउ शकेन...स्वतःची कार आणत असल्यास इथेच सांगा...बाकीच्यांची सोय होईल

In reply to by प्रचेतस

पुणेकरांसाठी सिंव्हगड ८ ला कर्जत ला पोहोचते पुढे २ स्टेशन नेरळ. मुम्बैकरांसाठी डेक्कन एक्स्प्रेस ८.२५ ल नेरळ ला पोहोचते नेरळ हुन ४० मिन माथेरान. संध्याकाळी प्रगती ६ ला कर्जतला हैच की

आरची ताई म्हणती, आरची ताई म्हणती मेळावा मुंबईलाच का ? लोणावळ्यात का नको ? म्हणजी कसे निसर्गरम्य वातावरण , बसायला टेबल ची गरज नाही आन घरूनच काहीतरी खायला आणले तर बरे होईल.

कट्यास येण्यास आणि मिपाकरांस भेटण्यास उत्सुक. नवमिपाकर, वामा मिपाकर, प्रतिसादातून डोकावणारे मिपाकर काट्याला आले तर चालतील का? की काही criteria आहे कट्ट्या साठी. उदारहणार्थ: कमीत कमी एक धागा/जिलबी काढलेली असावी, खांग्रेसी/भाजप/ब्रिगेडी/आरक्षण असल्या धाग्यांवर एखादा तरी मेगाबाईटी प्रतिसाद असावा. हं घ्यावे

माई मोड ऑन -बाळ टका, घरचं कार्य तरी एवढ्या उत्साहाने केलं होतं का असा यांचा प्रश्न-माई मोड ऑफ बाकी ते महाकट्टा वाचून 'भव्य महिलांच्या कबड्डी स्पर्धा' आठवलं. ;)

In reply to by त्रिवेणी

महिला भव्य असतात हे 'सप्रमाण' सिद्ध केल्याबद्दल हार्दिक आभार ;) सग्गळं कसं ब्रह्माण्ड स्केल वर असतंय तुमचं. उत्कट भव्य तितुके घ्यावे....

In reply to by धनंजय माने

ओक्के तरी रोज साइकिलिंग आणि aathvdyatun ३ दिवस झुम्बा असतो पण वजन नव्वद् च्या पेक्षा कमी नै झाले. असो कत्त्याला भेटुच.

In reply to by त्रिवेणी

आमच्या पार्वतीचं डोहाळजेवण आहे. पाहुणा घरी येणार येणार गं! त्यामुळे कट्टयाला येऊ शकणार नाही. जमल्यास तुम्हीच या! (बोका भाऊ आज 2 मासे जास्त खातील. धागा मार्गाला लागलाय)

वाशी फारच लांब असल्याने मी येणार नाही. रविवारचे ६ सोनेरी तास ट्रेन आणि बसमधे कुचकाळत घालवायची अजिबात इच्छा नाही. कट्ट्याला शुभेच्छा. मज्जा करा :)

In reply to by आदिजोशी

अड्या ये मित्रा आपन बसु आनि बोलु हा काहि काळा घोडा चा कट्टा नाही आहे चालायला आणि फिरायला तु येतो आहेस काय अड्या

In reply to by घाशीराम कोतवाल १.२

आमच्या घरापासून वाशी फार म्हणजे फारच लांब आहे. इतक्या लांबच्या नातेवाईकांकडेही जाणं टाळतो मी. त्यात रविवारचे सुखाचे ६ तास प्रवास करायच्या कल्पनेनेच अंगावर काटा येतो. विकडेला दादर परिसर आणि विकांताला बोरिवलीच्या १ किमी रेडिअसमधे कट्टा असेल तर जमवण्यात येईल.

ठाण्यात करू या संगीत कट्टा आपल्या कमलेशच्या स्टुडीओत.

In reply to by रामदास

ओ रामदास काका तुम्हि येताय काय ? बाकी तुमचा प्रतिसाद वाचुन काळाघोडा कट्ट्याच्या आठवणी ताज्या झाल्यात

In reply to by रामदास

काका, त्या स्टुडीओमधे एवढे सगळे उभेही राहू शकणार नाहीत. नवीन स्टुडीओ बनवला आहे का? असेल तर पत्ता द्या. मजा येते गाणी ऐकायला...