हीही खुषखबर आहे होय! वा... वा... ते काय म्हणतात ना दुधात साखर... तसं झालं हे! ;)
अपत्याच्या जन्माने नागरिकत्त्वाची शिडी वापरून अमेरिकन नागरिकत्त्व मिळवायचा ही&हि प्रयत्न असला तरी आवडला म्हटले पाहिजे ;)
(भारतीय)बेसनलाडू
असे झाल्याने हिरवा माज आयताच जीवनाचे अविभाज्य अंग बनणार, हेही ओघाने आलेच. त्यामुळे आता अमेरिकास्थित हिरव्या माजोरड्यांकडून तो शिकायला नको ;)
(अमेरिकास्थित)बेसनलाडू
(सर्व संबंधितांनी ह. घ्या.)
कशाला येताय इथे? नाही म्हणजे काय काम आहे असं प्रेमाने विचारलं हो!!!
( जायचं तिथे जायचं? उगीच सगळीकडे लेख टाकू टाकू अन फोटो टाकू टाकू जाहिरात कशाला? हे आपलं मनातल्या मनात - माझ्याच)
सहमत सहमत सहमत !
एका पुणेद्वेष्ट्याने दुसर्या पुणेद्वेष्ट्याच्या केलेला कौतुक सोहळा असे ह्या धाग्याचे स्वरुप वाटते.
सहमत सहमत सहमत !
त्याच बरोबर असे वाटले की..........................
जाउ दे. जाण्या-याला कशाला दुखवा.
शुभास्ते पंथानः संतु:
एका पुणेद्वेष्ट्याने दुसर्या पुणेद्वेष्ट्याच्या केलेला कौतुक सोहळा असे ह्या धाग्याचे स्वरुप वाटते.
पुण्यासारख्या पुण्य शहराचं नाव अकारण घुसडून देऊन धाग्याचा टीआरपी वाढवण्याचा प्रयत्न क्षीण असला तरी आपल्याला आवडला. पराभाऊ, तुम्हाला प्रोत्साहन मंडळात भागीदारी करण्याची गरज नाही. तुम्ही एकटेच लय भारी आहात. तुमची स्वतःची कंपनी काढलीत तर आमच्या सगळ्या लेखनाची कॉंट्रॅक्टं तुमच्याकडेच! काय बोलताय?
पुण्यासारख्या पुण्य शहराचं नाव अकारण घुसडून देऊन धाग्याचा टीआरपी वाढवण्याचा प्रयत्न क्षीण असला तरी आपल्याला आवडला. पराभाऊ, तुम्हाला प्रोत्साहन मंडळात भागीदारी करण्याची गरज नाही. तुम्ही एकटेच लय भारी आहात. तुमची स्वतःची कंपनी काढलीत तर आमच्या सगळ्या लेखनाची कॉंट्रॅक्टं तुमच्याकडेच! काय बोलताय?
होलसेल डिस्काऊंट देतो का हो तो? पर्या, "तुझा भाव काय"?
पण त्यासाठी एक लक्षात ठेवायचं. फार भाव द्यायचा नाही. भाव करायचा. काही कष्टमर नुसते अय्या म्हणून पळून जातात. आपण शांतपणे 'मी शंभर रुपये तासाला देईन' म्हणून सुरूवात करायची. मग द्यायचे थोडे जास्त. शेवटी त्यालाही पोट आहेच ना.
याला म्हणतात चोराच्या उलट्या बोंबा. एका विक्षिप्त पुणेरी दुकानदाराची कहाणी सांगितली तर शहरद्वेषाचा आरोप पदरात पडतो. तोही एका पुणेरी दुकानदाराकडून. विनाकारण + अकारण!
बघा तुम्ही आता मला चोर म्हणत आहात. कित्ती कित्ती द्वेष भरलाय तुमच्या विषारी मनात.
अरे कोणी जबाबदार पुणेकर संपादक* आहे का इकडे ?
*आजकाल आपापल्या गावातल्या संपादकांना पकडून राहिलेले बरे असते. जल्ला कधी सदस्यत्वावर कुर्हाड आली तर उपयोग होतो.
जबाबदार हे विशेषण पुणेकर साठी आहे की संपादक साठी? तुमच्या कोणाविषयी अतिरेकी अपेक्षा आहेत असं म्हणू?
मीही हाक मारतो ना हिरव्या संपादकांना. होऊनच जाऊदेत. कोण आहे रे तिकडे?
खरेतर जबाबदार संपादक म्हणजेच पुणेकर संपादक. हि द्विरुक्ती आहे.
असो...
तुम्हाला आता हे युद्ध संपादक पातळीवर खेळायचे असल्यास हरकत नाही. मात्र आमच्या काही छुप्या देशी संपादकांनी अंधारात हल्ला केल्यास तक्रार करु नका म्हणजे झाले.
तुम्हाला आता हे युद्ध संपादक पातळीवर खेळायचे असल्यास हरकत नाही. मात्र आमच्या काही छुप्या देशी संपादकांनी अंधारात हल्ला केल्यास तक्रार करु नका म्हणजे झाले.
=)) =)) =)) =))
और ये लगा सिक्सर !!!
दंगा बास करा रे आता ;)
- छोटा डॉन
अच्छा, म्हणजे तुम्ही आता बिनपुणेकर संपादकांना बेजबाबदार म्हणताय तर... असं दुहीचं राजकारण खेळताय, ते महागात पडेल. वेळ जायला वेळ लागत नाही. अशीही वेळ येईल की तुमच्या पुण्यात अंधार असेल तेव्हा हिरव्या देशात उजेड असेल. आणि ते होईल तेव्हा पहिला वार....
अच्छा, म्हणजे तुम्ही आता बिनपुणेकर संपादकांना बेजबाबदार म्हणताय तर...
हे बघा गुर्जी, सचिन जबाबदारीने खेळला असे जेंव्हा आम्ही म्हणतो तेंव्हा नेहरा खेळला नाही असा त्याचा अर्थ काढायचा नसतो. ते वाक्य सचिनच्या कौतुकापुरते सिमित असते. तुमच्यासारखे नारदमुनी उगाच अर्थाचे अनर्थ तयार करुन जालिय दंगली पेटवता आणि त्यावर आपल्या स्वार्थाची पोळी भाजुन घेता. आत तरी जागे व्हा, निदान बिहारच्या उदाहरणावरुन तरी शहाणे व्हा !
असो...
डान्रावांनी दंगा नको म्हणल्याने आम्ही आता अंमळ विश्रांती घेतो.
देर इज आलवेज अ फस्ट टैम आलवेज अ नेक्स्ट टैम... (घासुगुर्जी) नेक्स्ट टैम...
दबंग परा पांडे
प्रतिक्रिया
अर्रे
जन्माने नागरिकत्त्व
ह. घ्या????????? द.सुध्दा घेतली.
कशाला येताय इथे? नाही म्हणजे
( जायचं तिथे जायचं? उगीच
हे मात्र बरीक खरे हों. (हो वरच्या टिंबाची दखल घ्यावी)
अहो फक्त भारतातून अमेरिकेत
परा प्रोत्साहन मंडळ
होलसेल डिस्काऊंट देतो का हो
पुण्यासारख्या पुण्य शहराचं
असं होय, मल्ला वाटे, तुझ्या
'भाव' इज हॉरिबली मिडलक्लास
पर्या तुझ्या भावाचे नाव सांग
हो तर...
बाकी काय म्हणालात तुमचा
अरेच्चा, कष्टंबरांनाच पैसे
customer satisfaction is our
क्लिशे
छे ! तु हिरव्या देशात निघालीस
किती गो क्लेश देशील अजून
पुणेकरांना काहीही फुकट मिळालं
तसं नाही. तुम्ही काहीतरी फुकट
दुकानदार...
गुर्जी इतके कसे हो तुम्ही
आले आले.... फिरुन फिरुन
मुळात या धाग्यावरच्या
मी तुमच्या स्वभावाचा (पक्षी :
उलट्या बोंबा
बघा तुम्ही आता मला चोर म्हणत
अरे कोणी जबाबदार पुणेकर
खरेतर जबाबदार संपादक म्हणजेच
मेलो !!!!
दंगा बास करा रे आता आमच्या
अच्छा, म्हणजे तुम्ही आता
अच्छा, म्हणजे तुम्ही आता
तुमच्या पुण्यात अंधार असेल
हे हे हे
काही नवे क्षक्षक्षस्थ असे ...
एक शब्द कळला तर शप्पथ ! काय
३_१४ताइंचे आभीनंदन
खुटं खुटं जायाचं?