Skip to main content

चार विनोद

लेखक निमिष सोनार यांनी रविवार, 17/11/2013 20:48 या दिवशी प्रकाशित केले.
विनोद: लेखक- निमिष सोनार 1) एक सरदार कामासाठी बँकेत जातो. काम झाल्यावर तो एक सूचना वाचतो, "आपल्याला बँकेबद्दल तक्रार असल्यास या पेटीत टाका " तो हे वाचून एक नवी वही विकत आणतो, एक पान फाडतो त्यावर लिहीतो, "मला या बँकेबद्दल काही तक्रार नाही " पेटीत टाकतो आणि निघून जातो. 2) बागेत बाकड्या जवळ एक सूचना लावली होती, "रंग ओला आहे. हात लावू नका. बसू नका. खात्री नसली तर हात लावाच. रंग निघाल्यास बाकड्याखाली ब्रश आणि रंग ठेवले आहे. रंग द्या आणि जा. " 3) एका रेडीओ वर एकदा घोषणा करतात, "आपण पहात आहात आकाशवाणी " 4) विज महामंडळ प्रायोजीत मालीका, "कटौती बीजली की " प्रसारण समय— लोड शेडींग सुरू झाल्यावर
लेखनविषय:
लेखनप्रकार

वाचने 24637
प्रतिक्रिया 100

प्रतिक्रिया

एक सापाचं पिल्लू पळत पळत आई कडे जातं आणि म्हणतं "आई आई, आपण विषारी कि बिन-विषारी " आई म्हणते "बिन- विषारी" तर ते पिल्लू हुश्श!! म्हणतं. आई म्हणते "का रे की झालं ?" तर पिल्लू म्हणतं "अगं मी माझी जीभ चावली ..!!!" अजून एक सापाचं पिल्लू पळत पळत आई कडे जातं आणि म्हणतं "आई आई, आपण विषारी कि बिन-विषारी " आई म्हणते "विषारी" तर ते पिल्लू "अॅक !!" करून मरतं !!!

CHEMISRY LAB मध्ये DEMONSRATER मागील आठवड्यात आणलेला बर्फ सापडत नाही म्हणून इतका पेटला होता की आम्ही सारे थिजून उभे राहिलो होतो

मि. केळकरांन कडे एक कुत्रा असतो त्याच नाव टॉमी. हा टॉमी त्याचा लाडका कुत्रा आसतो. एकदा मि. केळकरांन कडे मि. पाटील चहाला जातात. तेव्हा मि. केळकर आपल्या टॉमी ची स्तुती करतात. आमच्या टॉमीला हे येत, ते येत वैगरे वैगरे. मि. पाटील : काय सागंता. मि. केळकर : मग काय, अहो हे तर काहीच नाही, आमच्या टॉमीला इंग्रजी पण समजते. तुम्ही बोला त्याच्याशी आणी खात्री करा. मि. पाटील टॉमीला एक बिस्कीट हातात घेवुन : टॉमी टेक. टॉमी जातो आणी भींतीला जावुन टेकतो.

एकदा धर्मेंद्र बसलेला असतो असाच, जवळ बरीच बिस्किटे असतात. एक कुत्रे येते आणि बकाणा भरून बिस्किटे नेऊ लागते तेवढ्यात धर्मेंद्र काहीतरी बोलतो आणि ते कुत्रे बिचारे सगळी बिस्किटे टाकून एकच बिस्किट नेते. धर्मेंद्र असा काय बोलला असेल???? . . . . . . . . . . कुत्ते....कमी ने!!!!!!!!

रावणाच्या लंकेला सोन्याची लंका का म्हणतात? कारण रावणाला त्याच्या लहानपणी सगळे सोन्या म्हणायचे =))

In reply to by जय - गणेश

रावण दाढी कसा करीत असेल ??
ते राहीलं... तो रथात कसा बसत असेल?? आणि कधी ड्रायव्हर सीट वर बसायची वेळ आली म्हणजे??

In reply to by नानबा

रावणाचा पासपोर्ट साईज फोटो कसा असेल त्याची खुप उत्सुकता आहे.

In reply to by sagarpdy

दहा रुम ची एक चाळच बांधली असेल, चाळीच्या बरोबर मध्यभागी एक कमोड बसवला असेल, पण त्याला जेव्हा अजीर्ण होत असेल, आणी संडासला जेव्हा भयंकर असा दर्प येत असेल, तेव्हा तो दहा पैकी कोणत नाक दाबुन धरीत असेल ? - या प्रश्ना मुळे हल्ली मला वामकुक्शी सुध्धा घेता येत नाही.

In reply to by जय - गणेश

एक नाक हाताने दाबून ठेवत असेल, उरलेली ९ नाक कपडे वाळवताना ज्या क्लिपा वापरतात ना त्यांनी!

मालकांनी 'अनाहिता' सारखा एक ' बाल-विभाग' सुरु करायच हे मनावर घ्यावे... हि नम्र विनंती !! एक विनोद ... . . . . . . नको च ...काही मृदु बाल मनावर परिणाम होतील .

तो: जिना सिर्फ मेरे लिये... जिना सिर्फ मेरे लिये... ती: ठीक आहे, मी लिफ्ट ने जाते… तू ये जिन्याने... --------------- मास्तर: अमेरिकेने चंद्रावर पाणी व बर्फाचा शोध लावला… आता सांगा तुम्ही यातून काय शिकलात? गण्या: आता आपल्याला फक्त दारु आणि चखना घेवून जावे लागेल.

एका मठावर गेलो होतो .सात साधू सात चटयांवर बसले होते,मी सगळ्यात मोठ्या साधूला विचारले बाबा पोरी भाव देत नाहीत काय करु? . . . . ... बाबा हासले आणि सगळ्यात लहान साधूला म्हणाले . . . . . . . . . .गोमटेश्वरा आणखी एक चटई टाक बाबा...

बाळू जोशी काकूंच्या दारावर टकटक करतो. जोशी काकू : कोण आहे ? बाळू : मी आहे ? जोशी काकू : मी कोण ? बाळू : तुम्ही जोशी काकू!

घटस्फोटाचा खटला चालू होता. न्यायाधीशांनी पत्नीला विचारलं , ' तुम्हाला घटस्फोट कशासाठी हवा आहे ?' पत्नी : ते , माझा मानसिक छळ करतात. न्यायाधीश : कसा काय ? पत्नी : आधी ते मला वाटेल तसं टाकून बोलतात आणि मी उत्तर देऊ लागले , की श्रवणयंत्र बंद करून ठेवतात!

एक विनोद माझा हजार प्रतिसादाच्या ताकदिचा परी अल्प प्रतिसाद पाहता मला वेगळीच शंका येते.