Skip to main content

<<खवव्यनी>>

लेखक देशपांडे१ यांनी मंगळवार, 10/03/2009 19:35 या दिवशी प्रकाशित केले.
प्रेरणा प्रतिक्रीयांच्या नकाशांवरून निरीक्षतांना कंपूच्या ख्.व. म्हणाल्या, "काथ्याकूट वरच्या सदरात (..) लिखान, वाचलेस का ? तिरके प्रतिसाद आले का पहायचे आहे." आपल्या संकेतस्थळावर कंपूच्या प्रतिसादांची वाट पहातांना चिंटूने न राहून एक कौल पाडला. "लेख न वाचता +१ ..+२.. सहमत, हि कंपूबाजीच ना ?" त्यात केवढं मोठं सामान्यज्ञान होतं. धाग्यावरचे स्कॅनकेलेले लेख वाचतांना वचकातला एक त्रस्त विचारतो, "जरा हे समजून सांगता का?" आणि त्याने धाग्यावर स्कॅनलेल्या लेखाचा आढावा घेतला. हलके घ्या ;-) सन्मय देशपांडे
Taxonomy upgrade extras

वाचने 1870
प्रतिक्रिया 4

प्रतिक्रिया

सत्यवचन सत्यवचन सत्यवचन.. कंपुबाजीच्या पाणचटपणामुळे मिसळपावची चव जाते हेच खरे. ईतरांना काही किंमतच नाही असे भासवले जाते. पण शेवटी सत्याचा विजय होतो त्यामुळे निश्चिंत राहावे. आपला मराठमोळा.

सुहास.. "व्यथा असो आनंद असू दे, प्रकाश किंवा तिमिर असू दे," "वाट दिसो अथवा न दिसू दे, गांत पुढे मज जाणे, माझे जीवनगाणे। "