किलर लूक खंडयाचा

समीर१२३४५६ मिपा कलादालन
killer  look of khandya

37 टिप्पण्या 12,218 दृश्ये

Comments

नाव आडनाव नवीन

In reply to by विजय पुरोहित

+१ असेच म्हणतो.....तरीपण खंड्यात काही बदल सुचवतो - १) खंड्याची चोच आणि शेपूट यांची अदलाबदल केल्यास फोटो आणखी प्रभावी होइल असे वाटते. २) कोणता कॅमेरा वापरला होता, अँगल, लेंस ई. डिटेल्स धागालेखकाने द्याव्यात. ३) फोटो दिसत असेल तर बक्षीस जाहीर करण्यात यावं. ३) खंड्या नावावरून मला एक विनोद आठवला- मास्तर एकाला ऊभं करून विचारतात - मास्तर - "बाळ, तुझं नाव काय?" विद्यार्थी १ - "पांड्या" मास्तर - "बाळ, पांडुरंग म्हणावं" मास्तर - "आणि, तुझं नाव काय?" विद्यार्थी २ - "बंडुरंग" तर, मी म्हणतो, सामन्य कार्यकर्त्यांनी माहित असलेले विनोद सांगण्यासाठी पुढे यावे.

सरल मान नवीन

In reply to by नाव आडनाव

विद्यार्थी ३ - "खन्डुरंग"

चांदणे संदीप नवीन

@ समीर१२३४५६ : खंड्या सोडून दुसर्या कोणातच तुम्हाला विण्टरेस्ट नाही असे दिसते. ;) ते असो, पण याआधीच्या तुमच्या धाग्यांवरही लोक काय लिहित आहेत...किंवा काय होतंय, जरा पहा की राव! का दिसला खंड्या की मार त्याला क्यामेरा आन घुसव मिसळपावात! अरे काय चाललंय काय! वर किलर-बिलर!!!! ......हाणू काय किलर डोकेमे! (हे वरच गमतीत लिहील आहे, कृ.ह.घ्या.) Sandy

विजय पुरोहित नवीन

In reply to by राजेंद्र मेहेंदळे

तो खरे तर बियर जास्त झाल्यानंतर मेंदूचा काढलेला सीटी स्कॅन आहे. बघा टोटल ब्लँक झालाय. :) :)

शब्दबम्बाळ नवीन

खंड्या कायम रहे!! _/\_ 'किलर लूक खंडयाचा २' असा धागा लवकरच येणार!!! :D फोटोग्राफीचे एकदम खंडे नाही नाही, खंदे कार्यकर्ते आहेत... ह.घ्या! :)

नाखु नवीन

किलर वेग खंड्याचा ! लिकर पेग खंड्याचा ! निबर पेच खंड्याचा !! शोध घ्या खंड्याचा !! ====
टीपा (टेपा नव्हे) वरील कवनातील खंड्या अनुक्रमे (पक्षी,वारुणी,धागाकर्ता,छायाचित्र) अनुक्रमे या अर्थाने आहेत.
आद्य यमकसम्राट यांचे चरणी नाखु बालकाकडून एक चारोळी अर्पण

पाषाणभेद नवीन

आताशा मिपावर येणे कमी होते आहे. कधीतरी येतो तेव्हा बरेच बदल झालेले असतील, वाचकांची आवडनिवड बदललेली असेल अशी भिती वाटत असते. हा धागा पाहीला अन ती भिती खोटी होती हे सिद्ध झाले. मिपात काहीही बदल झालेला नाही!!! आहे तेच आहे!!!!

संदीप डांगे नवीन

In reply to by राजेंद्र मेहेंदळे

काय हे? पोलिसांत कळवायचं ना? सिआयडीला डायल करा. नंबर देऊ का एसीपी प्रद्युम्न चा. (हायला नाव टैपता आलं हुर्रे!!!, ओ गप बसा, खंड्या मिलेतक सिरियस लूक देणे का! समझा?)

सरल मान नवीन

रोज हा धागा एका आशेवर उघडतो, आजतरी खन्ड्या दिसेल.......

नाखु नवीन

अगदी ताजा विनोदः अरे बंड्या तो खंड्या दिसतोय का बघ? नाही बा, २ फेब्रुवारीपासून नशीब फुटकं हाये ते फुटकंच राहिल.. चर दुसर्म काही तरी बघू.

बब्बा नवीन

तुम्ही खंड्याला इथे शोधताय आणि तो uk ला मजा करतोय.