(चरस गांजा अता मिळाल्या)

स्वामी संकेतानंद जे न देखे रवी...
चरस गांजा अता मिळाल्या देई चिलम तुला आजपासुनी घ्यावे अधिक तू ताज्या गवताला* करुन रोल कागदाला त्यात सोडी तू अफिमा आग पेटवून आणि घे तू शांत उरात धुमा लपून कश ते मारुन कर या निर्मल दाहि दिशा रात्री ऐशा अमर करुनि घे तव दिन शयनाला दारु जशी गुत्त्यात, नस जशी राहे बटव्यात बीडि जशी ओठांत, गुटखा हा बघ या गालांत पाल जशी कच्चीत, रसाळ किमाम माव्यात हृदयी तू साठवी ही नशा डोइत कश भिनला --(निर्व्यसनी) स्वामी संकेतानंद *गवत*= ग्रास

17 टिप्पण्या 4,892 दृश्ये
शेअर करा: 📱 WhatsApp

Comments

वेल्लाभट नवीन

विडंबन छान !!! बाबाजी की बूटी.... गाणं आठवलं. क्लास आहे ते गाणं... शब्दही, संगीतही.

स्वामी संकेतानंद नवीन

In reply to by वेल्लाभट

मी हे गाणे ऐकले नव्हते. तुमचा प्रतिसाद वाचून विडिओ डाउनलोड केला. मस्त आहे गाणे. अगदी गांजेकस!!

जडभरत नवीन

मस्तच! डोळ्यासमोर बेफिकीरपणे कश मारणारा हिप्पी उभा राहतो. पण हे खरेच शाक्त स्वामी वाटतात! म्हणजे त्यांचे सध्याचे धागे बघून. दोन महत्वाचे पंचमकार कव्हर केलेयत.

स्वामी संकेतानंद नवीन

In reply to by जडभरत

पण हे खरेच शाक्त स्वामी वाटतात! >> मग काय! आहेच मी शाक्त स्स्वामी;) ( गंमतीचा भाग जाऊ द्या, पण महाकालेश्वर आमचे कुळदैवत आहे. )