सॅन होजे-सॅन फ्रान्सिस्को व परिसर बे एरियामधील मिसळपाव सभासदांचा कट्टा आयोजित करण्याचा मानस आहे. सर्किटराव व एक शी बोलणे झाले असून २७ सप्टेंबर २००८ अशी प्रस्तावित तारीख आहे. वेळ - स्थानिक वेळेनुसार सायंकाळी ४ ते ७ (प्रस्तावित)
प्रस्तुत प्रस्तावाचे/काथ्याकुटाचे उद्देश पुढीलप्रमाणे -
०. कट्ट्याची तारीख आणि वेळ सोईची नसल्यास पर्यायी तारीख आणि वेळ सुचवणे. जास्तीत जास्त सहभागींच्या सोईनुसार अंतिम तारीख आणि वेळ निश्चित करणे. सध्या उपलब्ध माहितीनुसार वरील तारीख आणि वेळ प्रस्तावित केली गेली आहे.
१. कट्टा कोठे भरवावा, याबाबत विचारविनिमय. इच्छुक सहभागींनी सूचना केल्यास उत्तम. सध्या ठिकाणाबाबत कोणतीही सूचना आलेली नाही; मात्र आधीच्या खाजगी संभाषणांमधून चर्चिले गेल्याप्रमाणे वसोना पार्क हे नाव समोर आहे. किंवा लेकवूड पार्क,सनीवेल. दुसरा प्रस्ताव आहे तो कोणाच्यातरी घरी जमण्याचा; पण कट्टेकरी/दंगेकरी,त्यांचे स्वभाव नि आवडीनिवडी यांबाबत जी आंतरजालीय ओळख झाली आहे,ती लक्षात घेता स्वतःच्या घरी कट्टा भरविण्यासाठी पुढाकार कोणी घ्यावा, याबाबत कोणाचे नक्की काही मत झालेले दिसत नाही :)
२. कट्टा होईल त्या दिवशीचा अधिकृत उपाहार काय असावा? मिसळपाव आणि आणखी काही पूरक पदार्थ, शीतपेये किंवा अन्य काही (संध्याकाळची प्रस्तावित वेळा लक्षात घेता इच्छुक सहभागींनी दुपारचे भोजन उरकून येणे अध्याहृत आहे ;) ) याबाबत चर्चा आणि वॉलन्टिअरिंग ;)
३. कट्ट्यासाठीचे कार्यक्रम - चर्चा, वादविवाद, गप्पा, गझला-कविता, नाट्यछटा, नकला, गाणी इ. उत्स्फूर्तपणे कार्यक्रम करण्यास प्रोत्साहन असेलच, पण आधीच काही ढोबळ स्वरूप नि कार्यक्रम ठरवता आले तर उत्तम, असे वाटते.
इच्छुक सहभागींनी वरील मुद्द्यांपैकी पहिल्या मुद्द्यावर अधिक विचार केल्यास उत्तम. दुसर्या आणि तिसर्या मुद्द्यांवरील चर्चा सहभागींबरोबरच इतर मिसळपावकरांसाठी खुली आहेच. तेव्हा सर्वच सूचनांचे स्वागत आहे.
अपेक्षित सहभाग -
१. सर्किट
२. बेसनलाडू
३. एक
४. नाटक्या
५. बबलु-अमेरिकन
६. श्रीकृष्ण सामंत
७. फटू
खेरीज सहभागींचे कुटुंबिय आणि मित्रगण यांच्यासाठीही खुले आमंत्रण आहेच. दक्षिण कॅलिफोर्निया/लॉस एन्जेलिस मधून कोणाला येण्याची इच्छा असेल आणि जमणार असेल तर आगाऊ कळवावे, म्हणजे वास्तव्य आणि इतर पाहुणचाराची व्यवस्था करता येईल (पिवळा डांबिस, नंदन, भाग्यश्री, घाटावरचे भट व इतरांसाठी ही खास सूचना :) ).
त्याशिवाय सॅन होजे, सनीवेल, सॅन रॅमॉन, सॅन्टा क्लॅरा, सॅन फ्रान्सिस्को, फोस्टर सिटी, फ्रीमॉन्ट,मिल्पिटास, रेडवूड शोर्स मधील मिसळपावकरांनी संपर्क साधून सहभागी व्हायचे म्हटले तर आनंद होईल. अधिक माहितीसाठी या काथ्याकुटावरील प्रतिसादांकडे लक्ष ठेवावे आणि मला व्यक्तिगत निरोप पाठवून आपले नाव व संपर्क क्रमांक कळवावा. जेणेकरून पुढील समन्वय साधणे शक्य होईल.
धन्यवाद.
वाचने
13298
प्रतिक्रिया
42
मिसळपाव
प्रतिक्रिया
नक्कीच..
अरे वा, बे-कट्टा होणार तर आता!
कट्टा..
In reply to अरे वा, बे-कट्टा होणार तर आता! by चतुरंग
कॉन्फरन्स
In reply to कट्टा.. by नाटक्या
आमची..
In reply to कॉन्फरन्स by सर्किट (verified= न पडताळणी केलेला)
सर्किटराव अनुभवी आहेत आणि मनकवडेही!
In reply to कॉन्फरन्स by सर्किट (verified= न पडताळणी केलेला)
अरे वा
बहोत अच्छे !
हो..
In reply to बहोत अच्छे ! by मुक्तसुनीत
सहमत
In reply to हो.. by नाटक्या
मी येईन.
आधी/नंतर
नंदन
मराठी साहित्यविषयक अनुदिनी
२० ला ये तू
In reply to आधी/नंतर by नंदन
> अनधिकृत
In reply to २० ला ये तू by बेसनलाडू
एका पायावर ...
सही
नंदन
मराठी साहित्यविषयक अनुदिनी
२० ला
In reply to सही by नंदन
नाही रे!
In reply to सही by नंदन
करा मज्जा
मला वाटते..
मला वाटते..
मला पण यायची इच्छा आहे पण...
हा हंत!!!
२० ला जमू शकेल बहुतेक..
अंतिम निर्णय
विनंती
In reply to अंतिम निर्णय by बेसनलाडू
वेळ
In reply to अंतिम निर्णय by बेसनलाडू
मला नाही
अरेच्या
In reply to मला नाही by भाग्यश्री
क्यालेंडर...
मीपण येणार
उत्तम!
In reply to मीपण येणार by चिंचाबोरे
ह्ये मस्त
गोड पदार्थ
उत्तम
In reply to गोड पदार्थ by चिंचाबोरे
बे एरियाच्या
माझ्याही..
In reply to बे एरियाच्या by प्राजु
पत्ता आणि संपर्कासाठी दूरध्वनी क्र.
सरप्राईज
अहो..
In reply to सरप्राईज by चिंचाबोरे
काय
In reply to अहो.. by नाटक्या
गोड पदार्थाची डीश सरप्राईज.