Skip to main content

te pan ek vay asta

लेखक ashwin joshi यांनी मंगळवार, 17/02/2009 या दिवशी प्रकाशित केले.
(navin aslyamule marathi font thoda avghad gela ..pudhchyaveli nakki lihin......plz yanda maf kara shroteho) te pan ek vay asta divasbhar palnyat zopaycha saglyankadun kautuk karun ghyaycha te pan ek vay asta half chaddit gavbhar firaycha aaichi najar chukvun dabyatla khaycha te pan ek vay asta mullinchya scrapbooks bharaycha ani tarihi tyanchyashi bolayla lajaycha te pan ek vay asta ghari khota bolun picture la jaycha awaj mute theun ratri ftv pahaycha te pan ek vay asta tichyavarcha khara prem tila sangun takaycha tichya uttarachi vat pahatratran diva fakta zuraycha te pan ek vay asta ata chokri nanta naukri chya mage lagaycha package cha vicharv karat ms chi swapna pahaycha te pan ek vay asta lagnachyadomanion status adhi tarunyacja total independence athwaycha aai ani baykot kitihi bhandana zali tari apa matra shanta rahaycha te pan ek vay asta premiums chya chintet ratrabhar jagaycha share marketchya talavar aplya invesments na nachvaycha te pan ek vay asta aplya mulanche sagle hatta purvaycha tyanchya sathi sthala shodhtana apla tarunya athwaycha te pan ek vay asta saglya jawabdarya par padlyavar gallerit pay pasrun basnyacha abhalakade pahat fakta yamachya nirdeshachi vat pahat basaycha
लेखनविषय:

वाचने 3528
प्रतिक्रिया 12

प्रतिक्रिया

>>>pudhchyaveli nakki lihin......plz yanda maf kara shroteho =)) नक्कीच माफ करु ! आता तुम्ही आमच्या सारख्यांना (म्हणजे मला) श्रोता समजलात त्यामुळे बरं का ;) * येथे मराठीतूनच लिहण्याच कायदा आहे, स्वारी तुमची मेंहनत फुकट जाणार.... !

मराठीत असली असती तर सुप्परहिट्ट झाली असती !! - (म्युट करुन एफ टीव्ही पहाणारा) आंद्या

(navin aslyamule marathi font thoda avghad gela ..pudhchyaveli nakki lihin......plz yanda maf kara shroteho) अश्वीनभाऊ "तातडीची सुचना" असे या कवितेत काही नसल्याने, तुम्ही लवकरच मराठीतुन टंकन करण्यात प्रभुत्व मिळवा व मगच तुमचे साहीत्य इथे लिहा. शुभेच्छा! काय म्हणता? ---------------------------------------- अस्सल मराठीतून अभिव्यक्तीसाठी, सहज सोपं आणि मराठमोळं असं हे संकेतस्थळ. येथे तुम्हा सर्व मराठीप्रेमींचं मनापासून स्वागत आहे.

इंग्रजी येतच नाही असे म्हटल्यावर वाचण्याचा आणि प्रतिक्रिया देण्याचा त्रास वाचला. मराठीत लिहिणे खरेच का अवघड आहे?

अश्विन आधी मराठी त टाक. हे अस वाचायला त्रास होतो.

हे काय अगम्य लिहिले आहे ते कळत नाही. वरती कलंत्रींच्या प्रतिसादामुळे हे इंग्रजी असावे असे वाटते. कलंत्री खोटे बोलणार नाहीत अशी खात्री आहे. मराठीत असते तर प्रतिक्रिया अजुन चांगली देता आली असती. असो. --अवलिया

तो नविन आहे त्याला माफ करा..शिकेल...

In reply to by अविनाशकुलकर्णी

"त्यांना आपले म्हणा..." पूर्वी, म्हणजे फारच पूर्वी, जेव्हा दूरदर्शन ही एकमेव वाहिनी आणि ती पण कृष्णधवल होती तेव्हा फिल्म्स डिव्हिजनची एक डाकुमेंटरी यायची. जाणकार रसिकांना आठवतच असेल. एकदम ते आठवलं. ;) बिपिन कार्यकर्ते

In reply to by बिपिन कार्यकर्ते

"याला जबाबदार कोण? तुम्ही, आम्ही की आपण सर्व?" याचीही आठवण झाली! ;-) अदिती

"श्रोते हो"??????????? काहीच ऐकू आल नाही. `वाचक हो `म्हणायच आहे का तुम्हाला ?:? मीनल.

प्रेषक शंकरराव ( मंगळ, 02/17/2009 - 19:13) . ...फोकलीच्या टंकता येत नाही सबब देउ नको. हेच विंग्रजी कमी जास्त फरकाने मराठी साठी टंक... ते पण एक वय असत दिवसभर पाळण्यात झोपायच सगळ्यांकडुन कौतूक करुन घ्यायच ते पण एक वय असत हाफ चड्डीत घभर फिरायच आईची नजर चुकवून डब्यातल खायच ते पण एक वय असत मूलींच्या स्र्कॅपबुक्स भरायच आणी तरी ही त्यांच्याशी बोलायला लाजायच ते पण एक वय असत घरी खोटे बोलुन पिक्चरला जायच आवाच म्युट ठेवून एफटीव्ही पहायच ते पण एक वय असत तिच्यावरच प्रेम तिला सांगून टाकायच तिच्या उत्तराची वाट पहात रात्रंदिवस झुरायच ते पण एक वय असत आता छोकरी नंतर नौकरीच्या मागे लागायच पॅकेजच्या विचार करर एमएस ची स्वप्न पाहायच ते पण एक वय असत लग्नाच्या डोमानिअन स्टेटस आधी तारुंण्याच्या टोटल ईंडिपेंडेंन्स आठवायच्या आई आनी बायकोत कितीही भांडण झाली तरी आपण मात्र शांत रहायच ते पण एक वय असत प्रिमीयमच्या चिंतेत रात्रभर जागायच शेयर मार्केट्च्या तालावर आप्ल्या इन्वेस्त्मेन्त्स ना नाचवायच ते पण एक वय असत आपल्या मुलाचे सगले हट्ट पुरवायच त्यांच्यासाठी स्थळ शोधतांना आपल तारुण्य आठवायच जोश्या शिंच्या ह्या वेळी फक्त... अन शेवटच कडव तुझ्यासाठी सोडल ..