Skip to main content

अशी बातमी हवी

लेखक जुना अभिजित यांनी बुधवार, 14/11/2007 11:55 या दिवशी प्रकाशित केले.
बरेच दिवस बीपीओ मधल्या मुलीच्या बलात्कार आणि खुनाची बातमी मनात घर करून होती. आज ही बातमी वाचली आणि आनंद झाला http://www.esakal.com/esakal/11142007/PuneCA817C583D.htm वाचा आणि सर्वाना कळवा.

वाचने 4492
प्रतिक्रिया 3

प्रतिक्रिया

अशा लोकांचा कुठला अवयव कापण्यात यावा, हे मी येथे स्पष्टपणे विदीत करत नाही. पण आपण जाणते आहात. आपल्याला कळलेच असेल. शहराच्या वेशीवर ह्या कापलेल्या अवयवांची माळ करून लटकवण्यात यावी. - सर्किट

In reply to by सर्किट (verified= न पडताळणी केलेला)

म्हणतो! दे धम्माल..:) मिलिंदाने सुचवलेल्या उपायामुळे स्रीच्या अब्रुवर घाला घालण्यापूर्वी मंडळी दहादा विचार करतील आणि बलात्काराच्या घटनांना थोडाफार तरी आळा बसेल असे मला वाटते! तात्या.

"वर्दोचा माज आणी मिंधेपणाची सक्ती " हा समीर कर्वे या मटा मधील पत्रकाराचा लेख अत्यंत समर्पक आहे. मी तो शोधतो आहे. सापडत नाही तो पर्यंत हा बघा Varastha Matra Namanirale प्रकाश घाटपांडे