Skip to main content

कारागिरी

लेखक सर्वसाक्षी यांनी मंगळवार, 20/01/2009 21:11 या दिवशी प्रकाशित केले.
लेखनविषय:
लेखनप्रकार

वाचने 5292
प्रतिक्रिया 22

प्रतिक्रिया

फारच सुंदर. **(मनात मत्सर वगैरे काय म्हणतात त्याचा अनुभव होतो आहे.)**

अतिशय अप्रतिम. EXIF डेटासुद्धा द्या ना, साक्षीजी. - सूर्य.

अतिशय सुंदर.

त्या कोळ्यावर पडलेले सूर्यकिरणही मस्त दिसताहेत. - (सर्वव्यापी)प्राजु http://praaju.blogspot.com/

कोळ्याच्या कलाकारीला अन् साक्षीच्या छायाचित्रकलेला सलाम! आपला, तात्या कोळी.

In reply to by सहज

हेच म्हणतो !

In reply to by दशानन

असेच म्हणतो ... फोटु के व ळ अ प्र ति म ...! येऊ द्यात अजुन ..! ------ छोटा डॉन

असेच म्हणतो !! बैलोबा चायनीजकर !!! माणसात आणी गाढवात फरक काय ? माणुस गाढव पणा करतो,गाढव कधीच माणुस पणा करत नाही..

काय सुंदर फोटो आहे, अन जाळयाची तलमता, नाजुकपणा सुरेख टिपला गेला आहे.

फारच सुंदर फोटू आणि कलाकुसरही! अवांतरः हे पाहूनच जी.एम.आर.टी.च्या "स्मार्ट"ची कल्पना सुचली असेल काय? अदिती आमच्यात बौद्धीक संपदेचा कॉपीराईट घेण्याची पद्धत नाही आणि मी त्याला अपवादही नाही.

अ प्र ती म

अरे इ तो हमार मक्कड मॅनवा के गुरुदेव है ! बहोत ही खुबसुरत फोटुवा ! हम आपको प्रणाम करता हु ! मक्कडमॅनवा का पंखा |!¤*'~` प्रसाद `~'*¤!| "समर्थाचिया सेवका वक्र पाहे । असा सर्व भूमंडळी कोण आहे ।।" आमचे राज्य

व्वा..मस्तच !!! मदनबाण..... Each work has to pass through these stages—Ridicule, Opposition, and then Acceptance. Those who think ahead of their time are sure to be Misunderstood. Swami Vivekananda.

छायाचित्रांतून क्रांतिकारकांची चरित्रे व्यक्त करण्याचा आपला प्रयत्न पुन्हा एकदा सफल झाला असेच म्हणावे लागेल. पु. ले. शु. -- सर्किट

In reply to by सर्किट (verified= न पडताळणी केलेला)

सर्वसाक्षी, कारागिरी मस्तच. -- लिखाळ. जो जाळे विणतो आणि त्यावर सुखात चालतो पण त्यात स्वतः अडकत नाही त्या कोळ्याला माझा नमस्कार असो ! :)
छायाचित्रांतून क्रांतिकारकांची चरित्रे व्यक्त करण्याचा आपला प्रयत्न पुन्हा एकदा सफल झाला असेच म्हणावे लागेल. पु. ले. शु. -- सर्किट
सर्किट महोदयांचे क्रिप्टिक लिखाण इतर सदस्यांना इतिहासाचा धांडोळा घ्यायला प्रोत्साहित करते :) (ह घ्या.)
-- लिखाळ. जो सदस्य संकेतस्थळावरचा इतिहास लक्षात ठेवतो त्याचे लिखाण इतरांना बोधप्रद ठरते :)

यू सेड इट सर्किट भाई . लय भारी

येक लंबर फूटू