सुचना
प्रिय मिसळपाव सदस्य,
आपल्या मिसळपाववरील योगदानाची आम्ही नोंद घेतली आहे. मात्र, अलीकडील काही पोस्ट्स/प्रतिक्रियांमध्ये व्यक्तिगत टीका, शिवीगाळ, विशिष्ट राजकीय अजेंडा, घसरलेला भाषेचा स्तर, असे सातत्याने दिसून येत आहे. मिसळपाव हे मुक्त अभिव्यक्तीसाठीचे व्यासपीठ असले तरी, येथे काही मूलभूत नियम व सभ्यतेची अपेक्षा राखली जाते.
आपल्या लक्षात आणून देतो की:
1. कोणत्याही व्यक्तीवर (मिसळपाववरील सदस्य, राजकीय नेते इत्यादी) व्यक्तिगत स्वरूपाची टीका सहन केली जाणार नाही.
2. राजकीय अजेंडा रेटणे, पक्षनिष्ठा पसरवणे किंवा इतर सदस्यांना चिथावणी देणारी विधानं करणे हे संस्थळाच्या धोरणात बसत नाही.
आपल्याला विनंती आहे की आपण आपल्या प्रतिसादांची शैली पुन्हा एकदा तपासून पाहावी व संस्थळाच्या मर्यादेत राहून सहभाग घ्यावा. भविष्यात याच प्रकारची कृती आढळल्यास, आपले सदस्यत्व तात्पुरते वा कायमचे निलंबित केले जाऊ शकते.
आपल्या सहकार्याची अपेक्षा आहे.
– मिसळपाव व्यवस्थापन टीम
प्रतिक्रिया
21 Aug 2012 - 3:09 pm | संजय क्षीरसागर
प्र का टा आ
21 Aug 2012 - 2:14 pm | कवितानागेश
सुंदर.
अजून अशीच चित्रे येउदेत.
अवांतरः तुम्हाला गेंड्याचे चित्र काढता येइल का हो?
22 Aug 2012 - 5:37 pm | मदनबाण
छान !
अवांतरः तुम्हाला गेंड्याचे चित्र काढता येइल का हो?
कित्ती कित्ती निरागस प्रश्न ! ;)
21 Aug 2012 - 2:27 pm | पुश्कर
मराठी माणूस......सरळ बोलला तर....
22 Aug 2012 - 5:21 pm | स्पंदना
मेरेकू चित्तर दिश्या नै।
22 Aug 2012 - 11:39 pm | अत्रुप्त आत्मा