Skip to main content

माझे उखाणे

लेखक Sona यांनी शुक्रवार, 17/04/2009 या दिवशी प्रकाशित केले.
लाल फुल गणपतिला वाहते वाकुन .......आणि......आणि...... चे नाव घेते तुम्च्या सर्वान्चा मान राखुन
लेखनविषय:

वाचने 2718
प्रतिक्रिया 6

प्रतिक्रिया

१ नंबर. जबरदस्त, कसं काय सुचलं ?

.......आणि......आणि......चे नाव घेते तुम्च्या सर्वान्चा मान राखुन इथे तीन जणांची नावं आहेत असं समजायचं की नावं घ्यायच्या आधी 'लाजणं' हा प्रकार आहे? ;) -सँडी एखादी गोष्ट विसरायला पण तिची आठवण ठेवावी लागते.

In reply to by सँडी

>>इथे तीन जणांची नावं आहेत असं समजायचं की नावं घ्यायच्या आधी 'लाजणं' हा प्रकार आहे? =)) सँडी, अवघड आहेस रे बाबा... चालु द्या... आपला मराठमोळा. कोणत्याही गोष्टीचा ताप येईपर्यंत ठीक असते, पण तिचा कर्करोग होऊ देऊ नये!!

इथे तीन जणांची नावं आहेत असं समजायचं की =)) =))

नव्या सदस्याचा वैचारिक गोंधळ झाला रे. उखाणा = कोड्याप्रमाणे, यात उत्तर देणे अपेक्षीत असते. वर सोनाताईने चक्क नाव घेतलय,उखाण्याऐवजी...आणि सर्वांना कोड्यात टाकले.असो. तुमच्या लेखन-उर्मी ला सलाम. घरी आमच्या शब्दाला काडीचीही किंमत नसल्याने, संस्थळावर आम्ही फुकट समुपदेशन करत असतो ;-)

मला पण तेच वाटले सुरवातीला. नंतर वाटले की मुद्दाम केले असेल कारण अजुन संपादीत केले नाही. - पाषाणभेद उर्फ दगडफोड्या (- राजेंनी बहाल केलेले नाव)