सुचना
प्रिय मिसळपाव सदस्य,
आपल्या मिसळपाववरील योगदानाची आम्ही नोंद घेतली आहे. मात्र, अलीकडील काही पोस्ट्स/प्रतिक्रियांमध्ये व्यक्तिगत टीका, शिवीगाळ, विशिष्ट राजकीय अजेंडा, घसरलेला भाषेचा स्तर, असे सातत्याने दिसून येत आहे. मिसळपाव हे मुक्त अभिव्यक्तीसाठीचे व्यासपीठ असले तरी, येथे काही मूलभूत नियम व सभ्यतेची अपेक्षा राखली जाते.
आपल्या लक्षात आणून देतो की:
1. कोणत्याही व्यक्तीवर (मिसळपाववरील सदस्य, राजकीय नेते इत्यादी) व्यक्तिगत स्वरूपाची टीका सहन केली जाणार नाही.
2. राजकीय अजेंडा रेटणे, पक्षनिष्ठा पसरवणे किंवा इतर सदस्यांना चिथावणी देणारी विधानं करणे हे संस्थळाच्या धोरणात बसत नाही.
आपल्याला विनंती आहे की आपण आपल्या प्रतिसादांची शैली पुन्हा एकदा तपासून पाहावी व संस्थळाच्या मर्यादेत राहून सहभाग घ्यावा. भविष्यात याच प्रकारची कृती आढळल्यास, आपले सदस्यत्व तात्पुरते वा कायमचे निलंबित केले जाऊ शकते.
आपल्या सहकार्याची अपेक्षा आहे.
– मिसळपाव व्यवस्थापन टीम
प्रतिक्रिया
1 Jul 2017 - 6:36 pm | कंजूस
:)
1 Jul 2017 - 6:49 pm | अभ्या..
"अगं अगं म्हशी" ऐवजी "अगं अगं मनी" हाय म्हणा की? ;)
1 Jul 2017 - 6:59 pm | अमरेंद्र बाहुबली
हा हा हा! चला म्हणजे काहीतरी उपयोगात आलो.( माझी आई म्हणते काही कामाचा नाही.)
1 Jul 2017 - 7:06 pm | जेनी...
कविता एकदम भंजाळण्यायोग्य =))
1 Jul 2017 - 8:48 pm | एस
हसण्यायोग्य कविता! :-D
1 Jul 2017 - 9:40 pm | दीपक११७७
त्यांची विकेट घेतली की तुम्ही :-D
1 Jul 2017 - 9:47 pm | दशानन
वाह!
तत्कालिक विषय घेऊन, त्यावर असे दर्जेदार लिहणे साधी गोष्ट नाही!
सर्व शेर आवडले, खरं तर वाघ असते तरी आवडले असतेच म्हणा ;)
1 Jul 2017 - 11:30 pm | श्रीगुरुजी
मस्त! चांगली जमली आहे.
2 Jul 2017 - 9:49 am | मुक्त विहारि
"दमामि" परत सक्रिय झाले...
2 Jul 2017 - 3:18 pm | दमामि
धन्यवाद हो सगळ्यांना!/\
2 Jul 2017 - 4:05 pm | अजया
=))